Café & UME UFO CLub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รายงานตัวกันตรงนี้ด่วนๆๆๆๆนะจ้ะ จะปลดสำหรับคนที่ไม่ได้มารายงานตัว

2 posters

Go down

รายงานตัวกันตรงนี้ด่วนๆๆๆๆนะจ้ะ จะปลดสำหรับคนที่ไม่ได้มารายงานตัว Empty รายงานตัวกันตรงนี้ด่วนๆๆๆๆนะจ้ะ จะปลดสำหรับคนที่ไม่ได้มารายงานตัว

ตั้งหัวข้อ  Admin Sun Jul 25, 2010 12:05 pm

รายงานตัวกันด้วยนะค่ะ สำหรับคนที่เป็นสมาชิกในคลับเรา
เพราะมาสต้องขอเช็กว่าคุณยังมีตัวตนอยู่ในคลับของเรารึเปล่า

เพราะบางคนไม่ค่อยจะออนกันมาสจึงขอให้ทุกคนรายงานตัวกันที่นี้แล้วกันนะค่ะ
เพราะในบอร์ดเด็กดีเช็กอยากค่ะ TT
ต้องเข้าใจกันด้วยนะค่ะ เพรามาสจะได้รู้ว่าใครไม่เล่นแล้วบ้างมาสจะได้หาคนใหม่มา
เพิ่มเพื่อที่คลับเราจะได้คึกคัก มีสีสันค่ะ

ขอบคุณสำหรับการให้ความร่วมมือนะค่ะ
และมาสจะปิดบอร์ดในวันที่ 11 สิงหาคมนี้ ในตอนเย็นค่ำๆนะค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ : D

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Wed Aug 11, 2010 7:30 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Admin
Admin
Admin

http://cafeandume.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

รายงานตัวกันตรงนี้ด่วนๆๆๆๆนะจ้ะ จะปลดสำหรับคนที่ไม่ได้มารายงานตัว Empty ลูน มารายงานตัวเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  luna' Tue Jul 27, 2010 2:21 pm

ชื่อ : ลูน่า
เมล์ : lunafx.ufo_cafe@hotmail.com

ลูนมารายงานตัวเจ้าค่ะ ;D
luna'
luna'

รายงานตัวกันตรงนี้ด่วนๆๆๆๆนะจ้ะ จะปลดสำหรับคนที่ไม่ได้มารายงานตัว Empty แอลมารายงานตัวค่ะ :'D

ตั้งหัวข้อ  CL Tue Jul 27, 2010 2:48 pm

ชื่อ : CL ลีแชริน 2ne1
เมล์ : cl2ne1.ufo_cafe@hotmail.com

CL
ผู้มาเยือน

รายงานตัวกันตรงนี้ด่วนๆๆๆๆนะจ้ะ จะปลดสำหรับคนที่ไม่ได้มารายงานตัว Empty รายงานตัวเจ้าค่า ^^

ตั้งหัวข้อ  sandara Sat Jul 31, 2010 5:43 pm

รายงานตัวค่ะ^^ sandara 2ne1 Very Happy

sandara
ผู้มาเยือน

รายงานตัวกันตรงนี้ด่วนๆๆๆๆนะจ้ะ จะปลดสำหรับคนที่ไม่ได้มารายงานตัว Empty ซอลมารายงานตัวค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Sullifx Sat Jul 31, 2010 5:57 pm

ชื่อ : Sulli
เมล : sullifx.ufo-cafe@hotmail.com

Sullifx
ผู้มาเยือน

รายงานตัวกันตรงนี้ด่วนๆๆๆๆนะจ้ะ จะปลดสำหรับคนที่ไม่ได้มารายงานตัว Empty รายงานตัวค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Sandara Thu Aug 12, 2010 11:49 am

รายงานตัวทุกสัปดาห์ใช่ไหมคะ

เพราะฉะนั้น นี่คือ..!!??

การรายงานตัวครั้งที่ 2 ค่ะ^^

ชื่อ : Sandara
วง : 2ne1
เมล์ : sandara2ne1.ufo_cafe@hotmail.com

Sandara
ผู้มาเยือน

รายงานตัวกันตรงนี้ด่วนๆๆๆๆนะจ้ะ จะปลดสำหรับคนที่ไม่ได้มารายงานตัว Empty รายงานตัวค่ะ

ตั้งหัวข้อ  luna' Fri Aug 13, 2010 6:46 pm

ชื่อ : ลูน่า
เมล์ : lunafx.ufo_cafe@hotmail.com

ลูนมารายงานตัวครั้งที่2เจ้าค่ะ ;D
ช่วงนี้ยุ่งมากแต่จะหาเวลาออกบ่อยๆนะค่ะ
luna'
luna'

รายงานตัวกันตรงนี้ด่วนๆๆๆๆนะจ้ะ จะปลดสำหรับคนที่ไม่ได้มารายงานตัว Empty รายงานตัว รอบ 3 ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Sandara Tue Aug 24, 2010 10:16 pm

ชื่อ : Sandara
วง : 2ne1
เมลล์ : sandara2ne1.ufo_cafe@hotmail.com
มีอะไรฝากซอล (ซอลลี่ คลับ cafe น่ะค่ะ) มาบอกได้นะคะ เพราะช่วงนี้ออนน้อยลงค่ะ^^
แต่!! ยังออนตามกฎได้อยู่นะคะ

Sandara
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน