Café & UME UFO CLub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กฎของ UFO กรุณาอ่านกันด้วยนะ

Go down

กฎของ UFO กรุณาอ่านกันด้วยนะ Empty กฎของ UFO กรุณาอ่านกันด้วยนะ

ตั้งหัวข้อ  Admin Sun Mar 28, 2010 12:26 am

กฎของ UFO
1.ปฏิบัติหน้าที่อย่างถูกต้อง ไม่ทำให้ศิลปินเสื่อมเสีย
2.คุยกับแฟนคลับเป็นหลัก! ไม่ใช่คุยกับยูโฟ่วด้วยกันเป็นหลักนะ
3.ระมัดระวังคำพูด คำหยาบ หรือวาจาที่ส่อเสียด และเสียดสีผู้อื่นไม่ว่าจะภาษาไหนก็แล้วแต่
4.ไม่ละทิ้งหน้าที่!
5.ความรักในคลับหรือนอกคลับ! (อันนี้มาสไม่ว่านะแต่อย่าโจ่งแจ้งจันเกินไป)
6.การเคารพกันในสังคม UFO
7.การเล่น King อนุญาติให้เล่นได้นะค่ะแต่ไม่ให้ลงโทษในทางส่อเสียดไปถึงตัวศิลปินคนนั้น
8.ห้าม UFO คบหากับแฟนคลับ!! (เด็ดขาด)
9.เมมเบอร์ของแต่ละคลับ จะเป็นสมาชิก ได้ไม่เกิน 3 คลับเท่านั้น
10.อย่าแอดเมลยูด้วยกันพร่ำเพรื่อถ้าไม่คุย เพราะมันจะทำให้ลิสเต็ม
11.คลับเราอิสระเรื่อง หื่น บ้า ต๊อง แบ๊ว ได้เต็มที่เลยค่ะ 555+

ยังไงก็ทำตามกฎด้วยนะค่ะ ถือว่ามาสขอร้อง ต้องเข้าใจหน่อยนะค่ะว่าเราเป็นตัวแทน และต้องไม่ทำให้ศิลปินเสื่อมเสียชื่อเสียงแต่อย่างใด กฎนี้มาจากทางเชกเกอร์ลิสต์ของเด็กดีที่คลับเราจดทะเบียนด้วยค่ะ
ยังไงมาสก็ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าที่ทำตามกฎค่ะ ขอบคุณค่ะ
Admin
Admin
Admin

http://cafeandume.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน